กิจกรรม “โครงการเด็กสร้างพอร์ต” ปีที่ 3
กลุ่มที่ 8 วิทยาลัยศิลปะ สื่อ และเทคโนโลยี Digital Design & Creative Technology เทคโนโลยีสารสนเทศและการสื่อสาร
วันที่ 1 เมษายน 2567 เวลา 14.50 – 16.00 น.
![🏷️](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t1c/1/16/1f3f7.png)
![📑](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t19/1/16/1f4d1.png)
ชื่อคณะ / TCAS 1 PORTFOLIO | ชื่อ-สกุล / ชื่อรุ่น |
Digital Design & Creative Technology มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีพระจอมเกล้าธนบุรี | เล่-กำเนิดสุข สุขใหญ่ : รุ่นเฟลอร์ |
วิทยาลัยนานาชาตินวัตกรรมดิจิทัล มหาวิทยาลัยเชียงใหม่ | ครีม-จิรัชญา ขันธชัย : รุ่นเฟลอร์ |
เทคโนโลยีสารสนเทศและการสื่อสาร มหาวิทยาลัยศิลปากร | ข้าวเจ้า-พรปวีณ์ คุ้มมี: รุ่นเฟลอร์ |
เทคโนโลยีสารสนเทศและการสื่อสาร มหาวิทยาลัยศิลปากร | อากาเนะ-ธารธีรา เเก้วเเดง : รุ่นเฟลอร์ |
วิทยาลัยศิลปะ สื่อ และเทคโนโลยี แอนนิเมชันและวิชวลเอฟเฟกต์ มหาวิทยาลัยเชียงใหม่ | สะล้อ-กตัญญุตา สิงห์สร้อย : รุ่นเฟลอร์ |
วิทยาลัยศิลปะ สื่อ และเทคโนโลยี แอนนิเมชันและวิชวลเอฟเฟกต์ มหาวิทยาลัยเชียงใหม่ | ฟ้า-พรหมพลอย บุญยืน : รุ่นเฟลอร์ |