กิจกรรม “โครงการเด็กสร้างพอร์ต” ปีที่ 3
กลุ่มที่ 3 วิศวกรรมศาสตร์ SIIT
วันที่ 1 เมษายน 2567 เวลา 14.50 – 16.00 น.
![🏷️](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t1c/1/16/1f3f7.png)
![📑](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t19/1/16/1f4d1.png)
กลุ่มที่ 3 วิศวกรรมศาสตร์ SIIT
ชื่อคณะ / TCAS 1 PORTFOLIO | ชื่อ-สกุล / ชื่อรุ่น |
คณะวิศวกรรมศาสตร์ สาขาวิศวกรรมคอมพิวเตอร์ มหาวิทยาลัยเชียงใหม่ | พี่แก้วกล้า-แก้วกล้า สร้อยกาบแก้ว : รุ่นเฟลอร์ |
คณะวิศวกรรมศาสตร์ สาขาวิศวกรรมคอมพิวเตอร์และเทคโนโลยีดิจิทัล จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย | พี่ไนซ์-ศักดิ์ธวัช ไพรัชศรานนท์ : รุ่นเฟลอร์ |
SIIT : Sirindhorn International Institute of Technology in General Engineering Group มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์ | พี่ใบเตย–ทิวัสกร ปัญญาน่าน : รุ่นเฟลอร์ |
คณะวิศวกรรมศาสตร์ สาขาวิศวกรรมคอมพิวเตอร์และเทคโนโลยีดิจิทัล จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย Comsci IT ยานยนต์ | พี่นิหน่า-พัชรดา เทวาดิเทพ: รุ่นเฟลอร์ |
คณะวิศวกรรมศาสตร์ วิศวกรรมเครื่องกลมหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์ | บีม-ปภังกร นิรวัชร์สุวรรณ : รุ่นเฟลอร์ ü |