ขอชื่นชมและแสดงความยินดีกับ นางสาวภริมา คุณพัฒน์วัฒนา ม.4/3 รับรางวัลประกาศนียบัตรเหรียญทองแดง วิชาภาษาอังกฤษ จากการแข่งขันสอบวัดทักษะวิชาการระดับชาติ (สวช.) ประจำปี พ.ศ. 2566 (รอบสุดยอดอัจฉริยภาพระดับประเทศ) เมื่อวันที่ 20 มกราคม 2567 ณ โรงเรียนปรินส์รอยแยลส์วิทยาลัย จัดโดย สำนักงานโครงการสอบวัดทักษะวิชาการระดับชาติ (สวช.) (ระดับประเทศ)