ขอชื่นชมและแสดงความยินดีกับ นายกาณฑ์ เลาหพูนรังษี ม.6/6 ที่ได้รับรางวัลเหรียญเงิน จากการแข่งขันเคมีโอลิมปิกระดับชาติ ครั้งที่ 20th The 20th Thailand Chemistry Olympiad (TChO20) ระหว่างวันที่ 13 – 17 พฤษภาคม 2567 ณ คณะวิทยาศาสตร์ มหาวิทยาลัยขอนแก่น จัดโดย คณะวิทยาศาสตร์ มหาวิทยาลัยขอนแก่น (ระดับประเทศ)