ขอชื่นชมและแสดงความยินดีกับ นายณพธนณัฐ เทวพงศ์พันธ์ ม.5/5 ที่ได้รับรางวัลจากการร่วมกิจกรรมกับหน่วยงานภายนอก ดังนี้
– รางวัล Gold Prize จากการแข่งขัน Yamaha Band Challege รุ่นอายุไม่เกิน 18 ปี ในรายการ Yamaha Thailand Music Festival 2024 ระดับภาคเหนือ เมื่อวันที่ 25 มกราคม 2567 (อัดคลิปส่ง) จัดแข่งขันโดย สถาบันดนตรียามาฮ่า (ระดับภาค)
– รางวัลรองชนะเลิศ อันดับ 2 จากการแข่งขัน Yamaha Band Challege รุ่นอายุไม่เกิน 18 ปี ในรายการ Yamaha Thailand Music Festival 2024 รอบชิงชนะเลิศ ระดับประเทศ เมื่อวันที่ 4 พฤษภาคม 2567 ณ หอประชุมมหิดลสิทธาคาร มหาวิทยาลัยมหิดล วิทยาเขตศาลายา จังหวัดนครปฐม จัดการแข่งขันโดย สถาบันดนตรียามาฮ่า (ระดับประเทศ)