ขอชื่นชมและแสดงความยินดีกับ นางสาวชญาน์นันท์ กลิ่นหวล ม.5/7 รับรางวัลประกาศนียบัตรเหรียญทองแดง วิชาภาษาอังกฤษระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย จากการแข่งขันสอบวัดทักษะวิชาการ ระดับชาติ (สวช.) ประจำปี พ.ศ.2566 (รอบคัดเลือกตัวแทนจังหวัด) จัดโดย สำนักงานโครงการสอบวัดทักษะวิชาการระดับชาติ (สวช.) เมื่อวันที่ 11 พฤศจิกายน 2566 ณ โรงเรียนปรินส์รอยแยลส์วิทยาลัย