ขอชื่นชมและแสดงความยินดีกับ นางสาวพอใจ พงศ์ศรีวัฒน์ ม.5/3 และ นายกฤติณ ใจนวล ม.5/5 ที่ได้รับรางวัลชมเชย ระดับประเทศ จากกิจกรรม 6th Biochem Challenge โครงการแข่งขันตอบปัญหาทางชีวเคมี ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย ครั้งที่ 6 วันที่ 11 พฤศจิกายน 2566 ณ คณะวิทยาศาสตร์ ภาควิชาชีวเคมี มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์จัดโดย มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์