ขอชื่นชมและแสดงความยินดีกับ นายนิธิศ ถิรโชติกุล นักเรียนชั้น ม.6/3 และนายกาณฑ์ เลาหพูนรังษี ชั้น ม.5/4 ที่ได้รับรางวัลชนะเลิศ ระดับประเทศ จากการแข่งขันตอบปัญหาวิชาการเคมี ครั้งที่ 11 เมื่อวันที่ 11 พฤศจิกายน 2566 ณ คณะวิทยาศาสตร์ ภาควิชาเคมี จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย จัดโดย คณะวิทยาศาสตร์ ภาควิชาเคมี จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย