ขอชื่นชมและแสดงความยินดีกับ นายณพธนณัฐ เทวพงศ์พันธ์ ม.4/2 ที่ได้รับใบประกาศเกียรติคุณแสดงความยินดีแก่นักเรียนและเยาวชนดีเด่น ที่สร้างชื่อเสียงระดับประเทศ เนื่องในงานนักเรียนและเยาวชนแห่งชาติ เมื่อวันที่ 30 กันยายน 2566 ณ หอประชุมเซนต์โยเซฟ อาคารอังเดร เกแก็ง โรงเรียนมงฟอร์ตวิทยาลัย (แผนกมัธยม) จัดโดยสมาคมสถานศึกษาเอกชนจังหวัดเชียงใหม่