ขอชื่นชมและแสดงความยินดีกับ นายปภังกร นิรวัชร์สุวรรณ ม.6/7 ที่ได้รับรางวัลเด็กและเยาวชนดีเด่น จังหวัดเชียงใหม่ประจำปี 2566 สาขากีฬาและนันทนาการ ภายใต้หัวข้อ “สานพลังเยาวชนจิตอาสาในยุคดิจิทัล สู่การพัฒนาที่ยั่งยืน” มอบโดยนายนิรัตน์ พงษ์สิทธิถาวรผู้ว่าราชการจังหวัดเชียงใหม่ วันที่ 30 กันยายน 2566 ณ ลานกิจกรรมประตูท่าแพ อำเภอเมือง จังหวัดเชียงใหม่ จัดโดย-จังหวัดเชียงใหม่ -สภาเด็กและเยาวชนจังหวัดเชียงใหม่ -บ้านพักเด็กและครอบครัวจังหวัดเชียงใหม่