เด็กชายก้องกิตติ ใคร้ยงค์ ชั้นประถมศึกษาปีที่ 3/2
รางวัลที่ได้รับถ้วยรางวัลชนะเลิศคะแนนรวม อันดับ 10 รุ่นอายุ 9 ปีชาย และ 1 เหรียญ ทองจากท่ากรรเชียง 50 เมตรการแข่งขันว่ายน้ำโรงเรียนอนุบาลลำปางแชมป์เปียนชิป ครั้งที่ 4 จัดโดยชมรมว่ายน้ำสมาคมกีฬา จังหวัดเชียงใหม่ วันที่10-11มิถุนายน2566 ณ สระว่ายน้ำโรงเรียนอนุบาลลำปางระดับ (ภาคเหนือ)