ขอชื่นชมและร่วมแสดงความยินดีกับ เด็กชายพุทธคุณ ไทยกรรณ์ นักเรียนชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 1 ที่ได้รับรางวัลเหรียญทอง ประเภทพุมเซ่เดียว สายดำ-แดง รุ่นอายุ 11-12 ปี จากการแข่งขันเทควันโด รายการกีฬาชิงชนะเลิศแห่งจังหวัดลำพูน จัดโดยสมาคมกีฬาจังหวัดลำพูน ณ สนามกีฬากลางจังหวัดลำพูน ระหว่างวันที่ 15-16 กรกฎาคม 2566