ขอแสดงความยินดีกับน นายณัฐพัชร์ วรชยุตพงศ์ ม.6/4 และ นายทัพพสาร อิ่มใจ ม.4/10 ที่ได้รับรางวัลชมเชยระดับประเทศ (เข้าชิงชนะเลิศ 5 ทีมสุดท้าย) จากการแข่งขันตอบปัญหาประวัติศาสตร์ชิงถ้วยพระราชทานพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัว ประจำปีการศึกษา 2565 เมื่อวันที่ 27 – 28 มกราคม 2566 ณ ห้องศรีอยุธยา หอวชิราวุธานุสรณ์ จัดโดย มูลนิธิสถาบันการศึกษาในรัชกาลที่ 6 และสมเด็จพระเจ้าภคินีเธอ เจ้าฟ้าเพชรรัตนราชสุดาฯ