ขอแสดงความยินดีกับเด็กชายปัณณวิชญ์ ปัญญามูลวงษา นักเรียนชั้นประถมศึกษาปีที่ 6/8 ที่ได้รับรางวัล YAMAHA GOLD PRIZE
ประเภท YAMAHA Band Challenge รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี และได้เป็นตัวแทนภาคเหนือไปแข่งขันระดับประเทศ จากการแข่งขัน
Yamaha Thailand Music Festival 2021 จัดโดย โรงเรียนดนตรียามาฮานครพิงค์ 2 เชียงใหม่ เมื่อวันที่ 14 มิถุนายน 2565
![](https://www.prc.ac.th/wp-content/uploads/2022/07/S__94560503-768x1024.jpg)
![](https://www.prc.ac.th/wp-content/uploads/2022/07/S__94560505-768x1024.jpg)