ขอชื่นชมและแสดงความยินดีกับ นายจิรัฐพล ใจคำสืบ ม.5/3 ที่ได้รับกียรติบัตร “คนเก่ง Z” และนำเสนอผลงานที่ชนะจากการแข่งขันงาน HACKATHAILAND 2023 ต่อคณะกรรมการวุฒิสภาประธานคณะทำงานคนดี คิดดี ทำดี ที่ปรึกษาด้านระบบบริหารการอุดมศึกษา วิทยาศาสตร์ วิจัย และนวัตกรรม เมื่อวันที่ 6 ธันวาคม 2566 ณ อาคารรัฐสภา จัดโดย คณะกรรมการวุฒิสภาร่วมกับกระทรวงการอุดมศึกษาวิทยาศาสตร์ วิจัย และนวัตกรรม และสำนักงานส่งเสริมเศรษฐกิจดิจิตัล (DEPA)