เมื่อวันที่ 25 กุมภาพันธ์ 2566 โรงเรียนปรินส์รอยแยลส์วิทยาลัย
จัดการนมัสการขอบคุณพระเจ้าสำหรับนักเรียนที่มีผลงานดีเด่น ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 1 – 6 จากการประกวดแข่งขัน
ด้านวิชาการและกิจกรรมความสามารถพิเศษ ซึ่งจัดโดยสถาบัน องค์กรต่างๆ ประจำปีการศึกษา 2565 โดยได้รับเกียรติจาก
ศาสนาจารย์ ดร.ชนันภรณ์ ใจเสาร์ดี ผู้ช่วยคณบดีฝ่ายวิชาการ วิทยาลัยพระคริสต์ธรรมแมคกิลวารี มหาวิทยาลัยพายัพ เป็นผู้เทศนา ณ ห้องประชุม Cornelia McGilvary Harris Auditorium อาคาร 100 ปี สถาบันแฮรีส
![⛪️](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t9/1/16/26ea.png)
![🏅](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t3d/1/16/1f3c5.png)
![✝️](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t81/1/16/271d.png)
![📷](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t5d/1/16/1f4f7.png)
![💙](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t6c/1/16/1f499.png)